Muna ɗaukar mutunci da cin nasara a matsayin ƙa'idar aiki, kuma muna kula da kowace kasuwanci da kulawa mai ƙarfi.
Mun sami takardar shaidar ISO9001:2008, kuma memba ne na Chamber of Commerce of Metals...
Kamfanin Import & Export ƙwararre ne a fannin kayayyakin sinadarai, wanda ke da ƙwarewa sama da shekaru 17 a fannin shigo da kayayyaki da fitar da su daga ƙasashen waje.
Game da MEDIPHARM
Gabatarwar Kamfanin Hebei Medipharm, Ltd.
Kamfanin Hebei Medipharm Co., Ltd wanda aka kafa a shekarar 2004, ƙwararren kamfanin shigo da kayayyaki ne na sinadarai, wanda ke da ƙwarewa sama da shekaru 19 a fannin sinadarai. Ya fi shiga tsakani a fannin magunguna da magungunan kashe kwari, sinadarai na yau da kullun, sinadarai na gini, sinadarai masu ɗauke da sinadarai masu guba da sauran kayayyakin sinadarai. Muna da tushen samarwa namu ta hanyar haɗin gwiwa da haɗin gwiwa tsakanin kamfanoni, kuma manyan kayayyakin da ake samarwa sune EMCA, HPPA, Activated Carbon, HPMC, da sauran kayayyakin da suka shafi hakan. Haka kuma muna da alhakin wasu harkokin shigo da kayayyaki masu alaƙa da su a fannin samar da kayayyaki.
Tare da ƙwararrun ƙwararrun 'yan kasuwa na ƙasashen waje, Medipharm ta kafa tsarin kula da inganci mai tsauri da inganci, tsarin aiki mai tsari da daidaito, da kuma sharuɗɗan farashi masu adalci da ma'ana. Muna ɗaukar mutunci da cin nasara a matsayin ƙa'idar aiki, kuma muna kula da kowace kasuwanci da kulawa mai ƙarfi. Tsofaffi da sababbi a cikin masana'antar sun yaba da kuma yaba da sabis ɗin mai inganci.
Mun sami takardar shaidar ISO9001:2015, kuma memba ne na ƙungiyar kasuwanci ta ƙarfe ta China, masu shigo da kayayyaki da fitarwa, da kuma mataimakin shugaban ƙungiyar kasuwanci ta Hebei.
Haɓaka Medipharm ya dogara ne akan ɗabi'un kasuwanci masu aminci, tare da samfuri mai inganci da farashi mai araha, yin aiki tare da abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da gaske, tare don samun kyakkyawar makoma.