20220326141712

Carbon da aka kunna

Muna ɗaukar mutunci da cin nasara a matsayin ƙa'idar aiki, kuma muna kula da kowace kasuwanci da kulawa mai ƙarfi.
  • Mai ɗaukar kaya da aka yi wa dashen ciki

    Mai ɗaukar kaya da aka yi wa dashen ciki

    Fasaha

    Jerin carbon da aka kunna yana zaɓar kwal mai inganci azaman kayan aiki ta hanyar sanya shi cikin ruwa da reagents daban-daban.

    Halaye

    Jerin carbon da aka kunna tare da kyakkyawan shaye-shaye da kuma catalysis, suna ba da kariya ga dukkan yanayin iskar gas.

  • Desulfurization & Denitration

    Desulfurization & Denitration

    Fasaha

    An yi jerin carbon da aka kunna daga kwal da aka zaɓa da kwal da aka haɗa. Haɗa foda na kwal da kwal da ruwa, fitar da kayan da aka haɗa zuwa Columnar ƙarƙashin matsin mai, sannan a biyo baya da carbonization, kunnawa da oxidation.

  • Maido da Zinare

    Maido da Zinare

    Fasaha

    Carbon da aka kunna ta hanyar harsashin 'ya'yan itace ko kuma harsashin kwakwa tare da hanyar zahiri.

    Halaye

    Jerin carbon da aka kunna yana da saurin loda zinariya da fitarwa, mafi kyawun juriya ga raguwar injina.

  • Maido da sinadarin da ke narkewa

    Maido da sinadarin da ke narkewa

    Fasaha

    Jerin carbon da aka kunna bisa kwal ko kwakwa harsashi tare da hanyar zahiri.

    Halaye

    Jerin carbon da aka kunna tare da babban yanki na saman, tsarin ramuka da aka haɓaka, saurin sha da iya aiki mai yawa, babban tauri.

  • Carbon da aka kunna daga zuma

    Carbon da aka kunna daga zuma

    Fasaha

    Jerin carbon da aka kunna tare da foda na musamman na kwal da aka kunna, harsashi na kwakwa ko carbon da aka kunna ta itace ta musamman azaman kayan albarkatu, bayan dabarar kimiyya ta inganta aikin mai ɗaukar siginar tsarin microcrystalline na musamman.

    Halaye

    Wannan jerin carbon da aka kunna tare da babban yanki na saman, tsarin rami mai haɓaka, babban sha, aiki mai ƙarfi mai sauƙi na farfadowa.

  • Carbon Mai Aiki Ga Masana'antar Magunguna

    Carbon Mai Aiki Ga Masana'antar Magunguna

    Masana'antar harhada magunguna sun kunna fasahar carbon
    Ana yin amfani da carbon mai aiki a masana'antar harhada magunguna da aka yi da itace daga itacen sawdust mai inganci wanda aka tace ta hanyar kimiyya kuma yana kama da foda baƙi.

    Masana'antar magunguna sun kunna halayen carbon
    An nuna shi ta hanyar babban saman musamman, ƙarancin toka, tsarin rami mai kyau, ƙarfin sha mai ƙarfi, saurin tacewa da kuma tsarkin decolorization da sauransu.

  • Carbon da aka kunna don maganin iska da iskar gas

    Carbon da aka kunna don maganin iska da iskar gas

    Fasaha
    Waɗannan jerinan kunnaAna yin carbon a cikin siffar granular dagaharsashi na 'ya'yan itace ko kwal, wanda aka kunna ta hanyar amfani da tururi mai zafi, a ƙarƙashin tsarin niƙa bayan an yi masa magani.

    Halaye
    Waɗannan jerin carbon da aka kunna tare da babban yanki na saman, tsarin ramuka masu tasowa, babban shaye-shaye, ƙarfi mai yawa, mai sauƙin wankewa, aikin sake farfaɗowa mai sauƙi.

    Amfani da Filaye
    Ana amfani da shi don tsarkake iskar gas na kayan sinadarai, haɗa sinadarai, masana'antar magunguna, abubuwan sha da iskar carbon dioxide, hydrogen, nitrogen, chlorine, hydrogen chloride, acetylene, ethylene, iskar gas mara aiki. Ana amfani da shi don wuraren tace hayaki, rarrabawa da kuma tacewa.

  • Carbon da aka kunna don maganin ruwa

    Carbon da aka kunna don maganin ruwa

    Fasaha
    Waɗannan jerin carbon da aka kunna an yi su ne da kwal.
    Alhamise Ana aiwatar da hanyoyin carbon da aka kunna ta hanyar amfani da haɗin matakai guda ɗaya:
    1.) Carbonization: Ana ƙara sinadarin carbon a yanayin zafi tsakanin 600-900℃, idan babu iskar oxygen (yawanci a cikin yanayi mara kyau tare da iskar gas kamar argon ko nitrogen).
    2.) Kunnawa/Kayan Iska: Danyen abu ko kayan da aka yi da carbon yana fuskantar yanayi mai guba (carbon monoxide, oxygen, ko tururi) a yanayin zafi sama da 250℃, yawanci a cikin kewayon zafin jiki na 600-1200 ℃.

  • Carbon da aka kunna don masana'antar sinadarai

    Carbon da aka kunna don masana'antar sinadarai

    Fasaha
    Waɗannan jerin carbon da aka kunna a cikin foda an yi su ne da harsashin sawdust, gawayi ko goro na 'ya'yan itace tare da inganci da tauri mai kyau, ana kunna su ta hanyar sinadarai ko ruwan zafi mai zafi, a ƙarƙashin tsarin bayan magani na dabarar kimiyya mai inganci.

    Halaye
    Waɗannan jerin carbon da aka kunna tare da babban yanki na saman, haɓaka tsarin microcellular da mesoporous, babban shaƙar girma, babban tacewa mai sauri da sauransu.

  • Carbon da aka kunna don masana'antar abinci

    Carbon da aka kunna don masana'antar abinci

    Fasaha
    Waɗannan jerin carbon da aka kunna a cikin foda da granular an yi su ne daga sawdust da 'ya'yan itacegoroharsashi, wanda aka kunna ta hanyar hanyoyin jiki da sinadarai, a ƙarƙashin tsarin niƙawa, bayan magani.

    Halaye
    Waɗannan jerin carbon da aka kunna tare da mesopor da aka haɓakaustsari, babban tacewa mai sauri, babban adadin sha, ɗan gajeren lokacin tacewa, kyakkyawan yanayin hydrophobic da sauransu.