Amfani da touchpad

Amfani da hydroxypropyl methylcellulose a cikin foda na putty

Muna ɗaukar mutunci da cin nasara a matsayin ƙa'idar aiki, kuma muna kula da kowace kasuwanci da kulawa mai ƙarfi.

Putty wani nau'in kayan ado ne na gini. Layin farin putty a saman ɗakin da aka saya yawanci yana da farin launi sama da 90 kuma yana da kyau fiye da 330. Putty an raba shi zuwa bango na ciki da na waje. Putty na bango na waje yakamata ya yi tsayayya da iska da rana, don haka yana da manne mai yawa, ƙarfi mai yawa da ɗan ƙarancin kariyar muhalli. Cikakken ma'aunin putty na bango na ciki yana da kyau, lafiya da kariya ga muhalli, don haka ba a amfani da bangon ciki a waje kuma ba a amfani da bangon waje a ciki. Yawanci putty ɗin an yi shi ne da gypsum ko siminti, don haka saman yana da kauri kuma yana da sauƙin ɗaurewa. Duk da haka, yayin gini, har yanzu yana da mahimmanci a shafa wani Layer na wakili mai kama da juna a kan layin tushe don rufe layin tushe, da kuma inganta mannewar bangon, don haka putty ɗin zai iya zama mafi kyau a haɗa shi da saman tushe.

1

Adadin HPMC da ake amfani da shi ya dogara ne da yanayin yanayi, bambancin zafin jiki, ingancin foda ash na calcium na gida, girke-girke na sirri na foda putty da "ingancin da mai aiki ke buƙata". Gabaɗaya, tsakanin kilogiram 4 zuwa 5.

HPMC tana da aikin shafa man shafawa, wanda zai iya sa foda putty ya sami kyakkyawan aiki. Hydroxypropyl methylcellulose ba ya shiga cikin kowace amsawar mahaɗi, amma yana da tasirin taimako kawai. Foda putty wani nau'in amsawar mahaɗi ne akan saman ruwa da kuma bango,

Wasu matsaloli:

1. Cire foda daga putty

A: Wannan yana da alaƙa da yawan sinadarin calcium na lemun tsami, kuma yana da alaƙa da yawan sinadarin cellulose da ingancinsa, wanda ke nuna yadda ake adana ruwa a cikin samfurin. Yawan riƙe ruwa yana da ƙasa kuma lokacin da ake shaƙar sinadarin calcium na lemun tsami bai isa ba.

2. Bare da birgima na foda na putty

A: Wannan yana da alaƙa da yawan riƙe ruwa. Danko na cellulose yana da ƙasa, wanda yake da sauƙin faruwa ko kuma yawan da ake buƙata yana da ƙarami.

3. Maganin allurar foda mai tsami

Wannan yana da alaƙa da cellulose, wanda ba shi da kyawun siffar fim. A lokaci guda, ƙazanta a cikin cellulose yana da ɗan amsawa tare da ash calcium. Idan amsawar ta yi ƙarfi, foda putty zai nuna yanayin ragowar tofu. Ba zai iya zuwa bango ba kuma ba shi da ƙarfin haɗuwa. Bugu da ƙari, yana faruwa a cikin samfuran kamar ƙungiyoyin carboxy da aka haɗa a cikin cellulose.


Lokacin Saƙo: Maris-17-2022