Amfani da PAC a haƙar mai
Bayani
Poly anionic cellulose, wanda aka rage wa suna PAC, wani abu ne da aka samo daga cellulose ether mai narkewa cikin ruwa wanda aka samar ta hanyar gyaran sinadarai na cellulose na halitta, wani muhimmin abu ne na cellulose ether mai narkewa cikin ruwa, foda ne fari ko ɗan rawaya kaɗan, ba shi da guba, ba shi da ɗanɗano. Ana iya narkar da shi a cikin ruwa, yana da kyakkyawan kwanciyar hankali da juriya ga gishiri, da kuma ƙarfin ƙwayoyin cuta. Ruwan laka da aka ƙera da wannan samfurin yana da kyakkyawan rage asarar ruwa, hanawa da juriyar zafin jiki mai yawa. Ana amfani da shi sosai a haƙo mai, musamman rijiyoyin ruwan gishiri da haƙo mai a ƙasashen waje.
Siffofin PAC
Yana cikin sinadarin ionic cellulose ether mai tsarki sosai, babban matakin maye gurbinsa da kuma rarrabawa iri ɗaya na abubuwan maye. Ana iya amfani da shi azaman maganin kauri, mai gyara rheology, mai rage asarar ruwa da sauransu.
1. Ya dace da amfani a cikin kowace laka daga ruwan sabo zuwa ruwan gishiri mai cike.
2. Ƙananan danko PAC na iya rage asarar tacewa yadda ya kamata kuma ba zai ƙara yawan majina a tsarin ba.
3. Babban danko PAC yana da yawan sinadarin slurry da kuma tasirin rage asarar ruwa. Ya dace musamman ga slurry mai ƙarancin ƙarfi da kuma ruwan gishiri mara ƙarfi.
4. Rafukan laka da aka ƙera da PAC suna hana yaɗuwar yumbu da shale da faɗaɗawa a cikin ruwan gishiri mai yawa, don haka ana iya sarrafa gurɓatar bango a rijiya.
5. Kyakkyawan haƙa laka da ruwan aiki, ingantaccen ruwan karyawa.
PACAikace-aikace
1. PAC aikace-aikace a cikin ruwan hakowa.
PAC ya dace da amfani a matsayin maganin hana ruwa da rage asarar ruwa. Ruwan laka da aka ƙera na PAC yana hana yaɗuwar yumbu da shale da kumburi a cikin ruwan gishiri mai yawa, don haka yana ba da damar sarrafa gurɓatar bango a rijiya.
2. Aiwatar da PAC a cikin ruwan aiki.
Ruwan rijiyoyin da aka ƙera da PAC ƙananan sinadarai ne masu ƙarfi, waɗanda ba sa toshe damar da samuwar samar da abubuwa ke yi da ƙarfi kuma ba sa lalata samuwar samar da abubuwa; kuma suna da ƙarancin asarar ruwa, wanda ke rage yawan shigar ruwa cikin samuwar samar da abubuwa.
Yana kare samuwar da ke samarwa daga lalacewa ta dindindin.
Suna da ikon tsaftace ramukan rijiyoyi, kuma an rage kula da ramukan rijiyoyi.
Yana da ikon jure shigar ruwa da laka kuma ba kasafai yake kumfa ba.
Ana iya adanawa ko canja wurinsa tsakanin rijiyoyi da rijiyoyi, wanda ya fi rahusa fiye da ruwan aikin laka na yau da kullun.
3. Aiwatar da PAC a cikin ruwan karaya.
Ruwan da aka ƙera da PAC yana da kyakkyawan aikin narkewa. Yana da sauƙin amfani, kuma yana da saurin samar da gel da ƙarfi da kuma ƙarfin ɗaukar yashi. Ana iya amfani da shi a cikin ƙarancin matsi na osmotic, kuma tasirinsa ya fi kyau.
Lokacin Saƙo: Mayu-10-2024