Amfani da touchpad

Diatomaceous earth/Diatomaceous earth tace taimako

Muna ɗaukar mutunci da nasara a matsayin ka'idar aiki, kuma muna kula da kowane kasuwanci tare da kulawa da kulawa sosai.

Diatomaceous earth/Diatomaceous earth tace taimako
CAS #: 61790-53-2 (calcined foda)
CAS #: 68855-54-9 (fuɗaɗɗen foda)
Amfani: Ana amfani da shi a cikin masana'antar ƙira, masana'antar abin sha, masana'antar harhada magunguna, tacewa, tace sukari, da masana'antar sinadarai.

Abubuwan sinadaran
Abubuwan sinadaran duniya diatomaceous galibi SiO ne2, wanda ya wanzu a cikin hanyar SiO2• nH2O. SiO2yawanci lissafin sama da 80%, har zuwa 94%. Ya ƙunshi ƙananan adadin Al2O3, Fe2O3, CaO, MgO, K2O, Na2O, P2O5, da kwayoyin halitta, da kuma wasu dattin karfe irin su Cr da Ba. Abubuwan da ke ciki da abun ciki na ma'adinan ƙasa diatomaceous sun bambanta a yankuna daban-daban.

Abubuwan Jiki
Diatomaceous ƙasa yana da launuka kamar fari, launin toka fari, launin toka, launin toka mai haske, launin ruwan toka mai haske, rawaya mai haske, da sauransu.; Yawan: 1.9 ~ 2.3g/cm3Girman girma 0.34 ~ 0.65g/cm3; Matsayin narkewa: 1650 ℃ ~ 1750 ℃; Takamammen yanki na 19-65cm2/g; Pore ​​girma 0.45 ~ 0.98cm3/g; Yawan sha ruwa shine sau 2-4 na girmansa. Babban kwanciyar hankali na sinadarai, wanda ba zai iya narkewa a cikin hydrochloric acid, mai sauƙin narkewa a cikin alkali, tare da kyawawan kaddarorin da yawa kamar rashin daidaituwa na dangi, taushi, rufin sauti, juriya, da juriya mai zafi.

 

300
7

Ci gaba da Aikace-aikace
Duniya Diatomaceous, saboda keɓaɓɓen kaddarorin physicochemical ɗin sa, an yi amfani dashi ko'ina azaman taimakon tacewa, mai aiki mai aiki, mai ɗaukar hoto, mai ɗaukar magungunan kashe qwari da taki, kayan rufewa, adsorbent, da kayan bleaching.

Taimako:
Ana iya amfani da ƙasan diatomaceous azaman taimakon tacewa a cikin abinci, magunguna, da masana'antun muhalli. Alal misali, yin amfani da diatomaceous duniya tacewa a cikin winemaking tsari iya ci gaba da sabunta tace gado, sauri tacewa gudun, babban yawan amfanin ƙasa;Tare da babban surface yankin da karfi adsorption iya aiki, zai iya tace barbashi jere daga 0.1 zuwa 1.0 μm. rage asarar barasa da kusan 1.4%, da inganta yanayin aiki. Masu tace duniya na diatomaceous na iya inganta ingancin ruwa na wurin shakatawa da ke zagayawa da kula da ruwa, kuma suna iya adana ruwa da wutar lantarki a cikin aiki da sarrafa wuraren iyo. Na biyu, an kuma yi amfani da ƙasa mai diatomaceous sosai a cikin mai da ake ci, da magunguna na baka, da sauran filayen.

Adsorbent:
Diatomaceous ƙasa ana amfani da ko'ina a cikin sharar gida jiyya saboda da barga sinadaran Properties, da karfi adsorption iya aiki, da kyau tacewa da rashin narkewa a cikin kowane karfi acid. Kafin yin maganin lechate na ƙasa ta amfani da hanyar diatomaceous earth flocculation hazo na iya da farko rage CODCr da BOD5 a cikin leachate, cire gurɓataccen gurɓataccen ruwa kamar SS, kuma ana amfani dashi galibi don ruwan datti na birni, yin takarda da ruwa, bugu da rini, yankan ruwa, ruwan sha mai mai. , da ruwa mai nauyi na karfe.

Mu ne babban mai sayarwa a China, don farashi ko ƙarin bayani maraba don tuntuɓar mu a:
Imel: sales@hbmedipharm.com
Waya: 0086-311-86136561


Lokacin aikawa: Janairu-30-2024